menu-iconKaidee logo
chat
ขออภัย
ประกาศนี้ปิดการขายไปแล้วขณะนี้
3Com 1000Base-SX SFP Transceiver Mini GBIC 3CSFP91 รูปที่ 1
1 / 1

3Com 1000Base-SX SFP Transceiver Mini GBIC 3CSFP91

฿ 1,200
ลงขายโดย T&J_Shop

คุณสมบัติเด่น

ประเภทอื่นๆ

รายละเอียดสินค้า

OverviewThe 3Com 3CSFP91 SFP (Small Form-factor Plug-in) transceiver enables one 1000BASE-SX connection. SFPs have a form factor one-half the size of current industry standards.Specifications3Com SFP DatasheetMedia interfaces: LCConnector Type: LCFiber Type: Multi-modeBenefitsThe SFP's simplicity of design create a new definition of user-friendliness with outstanding mechanical and optical performanceOther SFPs offered by 3Com: 3Com 1000BASE-LX SFP Transceiver (3CSFP92), 3Com 1000BASE-T SFP Transceiver (3CSFP93), or 3Com 1000BASE-LH SFP Transceiver (3CSFP97)เป็นสินค้ามือ2 รับประกัน2เดือนอ่านเพิ่มเติม
  • สภาพสินค้ามือสอง
  • ลงขายเมื่อ02 ก.ค. 2565 20:16 น.
  • ตำแหน่งประกาศเมืองชลบุรี ชลบุรี
  • หมายเลขประกาศ366142216
แจ้งประกาศไม่เหมาะสม
interactive-logointeractive-logo
มีรถในใจ แต่ยังไม่เจอที่โดนใจ ให้เราช่วย!!
สภาพนางฟ้า การันตีคุณภาพ
ดาวน์ 0%
ฟรีประกันภัยชั้นหนึ่ง ฟรีค่าดำเนินการ

สินค้าที่คุณอาจจะสนใจ

ดูเพิ่มเติม
Cisco GLC-SX-MMD original มือหนึ่ง
หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
฿ 1,000
PREMIUM
Cisco GLC-LH-SMD original มือหนึ่ง
หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
฿ 1,500
Rack Mount Cisco SLM2048 48-Port มือสอง
หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
฿ 8,400
PREMIUM
ขาย CISCO SG92-24-AS Gigabit Switch Hub 24 บวก 2 Combo Mini-GBIC Ports
ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
฿ 3,950
PREMIUM
ขาย SFP+10G-T, Copper RJ45 Transceiver Cisco Compatible
เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
฿ 3,900
PREMIUM
ขาย Cisco GLC-SX-MMD
เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
฿ 2,200
PREMIUM
ขาย Cisco SFP-GE-T
เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
฿ 2,900
PREMIUM
ถูกที่สุดในไทย CISCO SG95 24 AS Gigabit L2 Switch Hub 24 Port ของใหม่ ประกัน LT
ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
฿ 4,400
PREMIUM
Switch POE+ 24 port Zyxel Full 375w
มีนบุรี กรุงเทพมหานคร
฿ 6,500
PREMIUM
ขาย SFP+ 10G-ZR 80km Cisco Compatible
เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
฿ 12,500
PREMIUM
ขาย SFP+ 10G-ER 40km Cisco Compatible
เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
฿ 5,500
JL261A ขาย HPE Aruba 2930F 24G PoE+ 4SFP Switch
มีนบุรี กรุงเทพมหานคร
฿ 48,000
ขาย Cisco แท้ Genuine GLC-SX-MMD
เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
฿ 4,500
PREMIUM
ขาย Cisco GLC-T
เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
฿ 2,500
Link UT - 1310A Fiber Gigabit Media Converter
เมืองสุราษฎร์ธานี สุราษฎร์ธานี
฿ 2,300
3com Baseline switch มือสอง รุ่น 2226-SFP Plus
หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
฿ 1,650
PREMIUM
ขาย HUAWEI SFP+ 10GBASE-LR
เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
฿ 6,500
PREMIUM
ขาย Cisco แท้ Genuine SFP-10G-LR
เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
฿ 39,500
PREMIUM
ขาย HUAWEI SFP+ 10GBASE-SR
เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
฿ 4,900
PREMIUM
ขาย HPE QK724A 16Gb FC SW SFP+
เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
฿ 12,500
Cisco Fiber SFP-10G-SR (มือ2 พร้อมใช้งาน)
ชัยบาดาล ลพบุรี
฿ 3,500
Cisco Catalyst 2960 Series POE-24 (มือ2)
ชัยบาดาล ลพบุรี
฿ 3,500
Cisco 3750X-24T-S (มือ2 พร้อมใช้งาน)
ชัยบาดาล ลพบุรี
฿ 9,900
MEDIA CONVERTER INTERLINK UT-1310
แม่ริม เชียงใหม่
฿ 1,000
Cisco Catalyst 3560V2 24TS-S (มือ2)
ชัยบาดาล ลพบุรี
฿ 2,900
RAM DDR3 For PC แรม
เกาะจันทร์ ชลบุรี
฿ 1,200
ขายถูก 10G SFP+ to SFP+ AOC ยาว 15 เมตร
เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
฿ 2,200
Cisco Catalyst 2960G 24TC-L (มือ2 พร้อมใช้งาน)
ชัยบาดาล ลพบุรี
฿ 3,500
ขายถูก 10G SFP+ to SFP+ AOC ยาว 10 เมตร
เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
฿ 1,900
ขายอแดปเตอร์ชาร์จโน๊คบุ๊ค ASUS รุ่น ADP-65W-B สินค้ามือสองของแท้พร้อมใช้งาน Asus Adapter 19V 3.42A 65W หัวขนาด 4.01.35mm สายชาร์จโน๊ตบุ๊ค
ดินแดง กรุงเทพมหานคร
฿ 350
Zyxel GS1920-24HPv2 L2 PoE Switch 24 Port 375W รองรับ Cloud Management Free
บางใหญ่ นนทบุรี
฿ 5,500
PREMIUM
ขาย Media Converter 10G SFP+
เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
฿ 7,500
ขาย Cisco แท้ Genuine SFP-10G-LR-S
เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
฿ 18,500
ZyXEL GS1900-24HP Layer 2 PoE Switch 24 Port (170W)
บางบัวทอง นนทบุรี
฿ 4,000
Cisco Catalyst 2960G 48TC-L (มือ2 พร้อมใช้งาน)
ชัยบาดาล ลพบุรี
฿ 5,500
CARD การ์ด Wireless - N 300 Mbps WIFI Mini PCI-E Card 300
เกาะจันทร์ ชลบุรี
฿ 1,000
เม้าส์ HP gaming M100 M160 มีไฟ ของใหม่
เมืองอุดรธานี อุดรธานี
฿ 95
ขาย Cisco แท้ Genuine SFP-10G-SR
เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
฿ 11,500
HOT
เครื่องPOS สำหรับรับorder
สายไหม กรุงเทพมหานคร
฿ 3,000,000
ขาย Linksys LGS310MPC 8-Port Desktop Gigabit PoE Switch มือ1ราคาถูก
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
฿ 3,000
เครื่องสำรองไฟมือสอง ยูพีเอสมือสอง UPS APC SMART C1000 1000VA 600W (SMC1000I-2U) Line Interactive
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
฿ 3,900
MikroTik CRS328-4C-20S-4S+RM Switch
กะทู้ ภูเก็ต
฿ 11,250
HOT
UPS มือสอง(สภาพใหม่มาก ใหม่กว่านี้ก็ซื้อร้านแล้ว) SRV1KI-E APC Easy UPS On-Line SRV 1000VA 900W 230V
สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
฿ 4,500
ส่งฟรีทั่วไทย -- ขาตั้งโน๊ตบุ๊ค 8-17นิ้ว อลูมิเนียมแข็งแรง Laptop Stand Notebook Holder Portable Aluminum Alloy
คลองเตย กรุงเทพมหานคร
฿ 590
HOT
มือหนึ่ง Magic Keyboard with Touch ID and Numeric Keypad for Mac Apple Silicon (M1 2020) ใหม่ยังไม่แกะซีล
ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
฿ 3,290
4 TB EXT HDD 2.5 WD MY PASSPORT BLACK (WDBPKJ0040BBK)
เกาะจันทร์ ชลบุรี
฿ 3,800
ระยอง มือ2 HDD Notebook 2.5" 1TB 1000GB หรือสั่งจากร้านในShopeeได้
เมืองระยอง ระยอง
฿ 855
HGST Travelstar 7K1000 1TB 7200RPM SATA 6Gbps 2.5" HARDDISK
บางขุนเทียน กรุงเทพมหานคร
฿ 1,049

ติดตามเรา

เพื่อประสบการณ์ใช้งานที่ดีขึ้น

© 2565 บริษัท ดีเอฟ มาร์เก็ตเพลส จำกัด